PDA

View Full Version : Giúp xóa danh bạ trên IPhone

dodo
02-02-2008, 10:40 AM
Mấy bác chỉ dùm em cách xóa danh bạ trên IPhone và cách chép danh bạ từ SIM qua IPhone.Giúp dùm em với.Thank mấy bác trước.

thangvtn
11-02-2008, 03:03 AM
Mấy bác chỉ dùm em cách xóa danh bạ trên IPhone và cách chép danh bạ từ SIM qua IPhone.Giúp dùm em với.Thank mấy bác trước.
Xóa danh bạ trên IP nếu dùng trên IP để xóa thì phải xóa từng contact một thật là lâu bạn nên kết nối với PC qua iTunes rồi trong menu start của windowns bạn chọn đến address Book xóa hết contacts trong đó đi sau đó vào IP trong iTunes trong phần info bạn tích vào syncontacts with: và chọn với Windowns Address Book sau đó cuộn xuống cuối cùng ở phần advanced tích vào contacts rồi syn là IP mất hết contacts. nếu muốn đưa contacts từ sim vào IP bạn phải cài PM iSIM hoặc Simport cho IP rồi sử dụng PM này mà Import contacts cho IP nhé. Để lưu contacts từ IP vào Address Book của PC thì làm như ở trên nhưng đừng tích vào Advanced nữa là được.

hoangthi
25-10-2008, 09:22 AM
Thank bac nhieu lam.khi nao co tuet chieu giup minh nha

ankhang2001
30-10-2008, 08:03 PM
Có rồi bạn ơi, bạn vào outlook Epress của winsdow. Bạn chỉ làm một số điệnthoại thôi. Làm xong bạn sync danh bạ từ PC vào Phone chọn từ máy tính sync vào nha. Thế là nó chỉ vào một số của bạn mới làm xong thôi. Hoàn thành vào Iphone Deleted một contacs chỉ có thể thôi. Một cú sẽ deleted tất cả danh bạ trong Iphone. Khakhakhakaakha

hungbeo76
11-11-2008, 04:24 PM
co bac nao biet cach cop nhac cho may iphon giup e voi

hungbeo76
11-11-2008, 04:29 PM
co bac nao biet cach cop nhac cho may iphon giup e voi

sir_hungquoc
22-11-2008, 10:59 PM
copy danh ba tu Sim ra may thi don gian chi vao cai dat la co phan Simphort hoac chon Lastfirt hay firstlast la dc nhung con xoa dc tat ca thi jo em moi thu cam on ong anh nhiu`.con ong ban kia muon tai nhac hay cai j thi cu tai itunes ve may tinh rui` ket noi voi phone la tai nhac dc thoi

sir_hungquoc
23-11-2008, 08:24 AM
Ok! em cam on dai ca nhieu! Em khong tim duoc address book o dau nhung tim thay cai outlook epress the la okie!cam on nhiu nhiu